Sale!

mr mchakamchaka-suluhisho-la-nguvu-za-kiume

Sh12,000.00 Sh10,000.00

Mr Mchaka mchaka ni dawa inayorudisha heshima ya nyumba:

  • Kuzibua mishipa ilioziba kutokana na vyakula vya sumu vya kemikali
  • Kufanya babu kufikia sehemu husika
  • kukunjua misuli iliyokunjamana
  • kufanya babu kuwa na nguvu madhubutu
  • kukomaza uume uliolegea
  • kuchelewa katika tendo la ndoa
  • kufanya safari kuwa ndefu
  • kuhusi msisimko na ashki katika tendo
  • kuongeza ladha ya mapenzi
  • ni risasi, ni silaha, ni heshima kwa mke
Category:

Description

Rudisha heshima ya nyumba, ni mujarabu kwa nguvu za kiume ni dawa iliyotengenezwa kwa miti na haina athari zozote zile.

Inatibu maradhi yafuatayo

-> kuziba mishipailiyo ziba ya babu kutokana na vyakula kemikali

-> kufanya babu kufika sehemu husika

-> kukunjua misuli iliyo kunjanamana

-> kufanya babu kuwa na nguvu madhubuti

-> kukomaa uume ulio legea

-> kuchelewa katika tendo la ndoa

-> kufanya safari kua ndefu

-> kuhisi msisimko na ashki katika tendo

 

-> kuongeza ladha ya mapenzi

-> ni risasi ni silaha ni heshimakwa mke

MATUMIZI

Tumia vijiko viwili vibwa 2×3

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “mr mchakamchaka-suluhisho-la-nguvu-za-kiume”