Sale!

Fibroids uvimbe – Dawa ya kuyeyusha uvimbe wa kizazi

Sh16,700.00 Sh15,000.00

Category:

Description

fibroids
kwauwezo wake mungu muumba dawa hii inayayusha mivimbe ya kizaz
iitwayo mioma au fibrods na cysts pia ni nzuru sana  kwa wenye shida
ya kutopata mimba.

 

Matumizi:

kijiko cha chakula 2×2
asubuhi na jioni

 

Soma Mada zetu mbali mbali zinazohusu tiba asili na magonjwa.

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “Fibroids uvimbe – Dawa ya kuyeyusha uvimbe wa kizazi”